Đang truy cập: Trang chủ Converter quang điện Converter quang - Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet Converter quang điện Singlemode 20Km 10/100Mbps, NMC-110S-20


Converter quang điện Singlemode 20Km 10/100Mbps, NMC-110S-20
Xem hình đầy đủ


Converter quang điện Singlemode 20Km 10/100Mbps, NMC-110S-20



Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858 | Hotline: 0906 016 448

Giới thiệu chung

Converter quang điện Singlemode 20Km 10/100Mbps, SC là sản thiết bị chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu Ethernet nhằm mục đích mở rộng khoảng cách truyền giữa 2 điểm với nhau mà vẫn đảm bảo tốc độ cũng như độ ổn định của hệ thống.

Converter quang điện Singlemode 20Km 10/100Mbps, SC được sử dùng nhiều trong các hệ thống internet cáp quang của các nhà cung cấp và trong các hệ thống mạng nội bộ sử dụng cáp quang để truyền dữ liệu.

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 20Km 10/100Mbps, SC (NMC-110S-20) được phân phối bởi Công ty Nam Thành Công với chế độ bảo hành 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành

 

Đặc điểm nổi bật:

Chuẩn:  IEEE 802.3, IEEE 802.3u 100 BaseTx, 100Base-FX Ethernet

Loại cáp quang sử dụng: Single-mode

Tốc độ truyền dữ liệu: TP 10/100 Mbps, FX 100 Mbps

Hỗ trợ chế độ song công hoặc bán song công

Đèn chỉ thị: PWR, FX LNK/ACT, FX FDX/COL, TP 100, TP LNK/ACT, TP FDX/COL

Hoạt động ở chế độ Full Duplex / Half Duplex

Khoảng cách truyền 0 ~ 20Km