Đang truy cập: Trang chủ Converter quang điện Converter quang - Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet Converter quang Gigabit Ethernet Multimode 550M, 10/100/1000Mbps


Converter quang Gigabit Ethernet Multimode 550M, 10/100/1000Mbps
Xem hình đầy đủ


Converter quang Gigabit Ethernet Multimode 550M, 10/100/1000Mbps



Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858 | Hotline: 0906 016 448

Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Gigabit Ethernet / Quang là thiết bị chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu mạng Gigabit Ethernet và tín hiệu quang đem đến tốc độ cao mà khoảng cách được mở rộng lên tới 550m. Sản phẩm sử dụng bước sóng 1310nm để truyền tín hiệu quang, tốc độ truyền trên cáp quang đạt 1000Mbps và 10/100/1000Mbps trên cáp đồng, thiết bị có chức năng tự động nhận dạng tốc độ trên đường cáp đống khi kết nối vào switch.

 

Đặc tính kỹ thuật của Bộ chuyển đổii quang điện - Converter Gigabit Ethernet / Quang :

Model: NMC-100GM-05

Hãng sản xuất: NTC Networks

Bước sóng quang: 1310nm

Tốc độ truyền dữ liệu trên cáp quang: 1000Mbps

Tốc độ truyền dữ liệu trên cáp đồng: 10/100/100Mbps (Tự động nhận tốc độ đường truyền)

Khoảng cách truyền trên cáp quang: 550m

Khoảng cách truyền trên cáp đồng: 100m

Loại cáp quang sử dụng: Multimode 50/125um , 62.5/125um

Loại cáp đồng sử dụng: UTP Twisted pairs

Đầu nối quang: SC/PC

Đầu nối điện: RJ-45

Nguồn cấp: Adapter 220VAC to 5VDC