Đang truy cập: Trang chủ Converter quang điện Converter quang - Bộ chuyển đổi quang điện Ethernet Converter quang Multimode sang Singlemode NMC-110MS-20


Converter quang Multimode sang Singlemode NMC-110MS-20
Xem hình đầy đủ


Converter quang Multimode sang Singlemode NMC-110MS-20



Liên hệ đặt hàng: (024) 3566 7858 | Hotline: 0906 016 448

Converter quang Multimode sang Singlemode NMC-110MS-20 là sản phẩm chuyển đổi giữa tín hiệu quang multimode sang tín hiệu singlemode và ngược lại nhằm mục đích tương thích với thiết bị không cùng chuẩn singlemode hoặc multimode so với loại cáp có sẵn. Converter quang NMC-110MS-20 được bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng.

Thường dùng trong các trường hợp cáp quang và thiết bị quang không cùng loại multimode hoặc singlemode, vì vậy phải chuyển đổi ngược lại thì thiết bị mới có thể hoạt động được.

 

Đặc điểm

  • Model: NMC-110MS-20
  • Hãng sản xuất: NTC Networks
  • Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc 48VDC
  • Chuẩn giao tiếp IEEE802.3, IEEE802.3u 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX
  • Tốc độ 10/100Mbps (Tự động nhận tốc độ)
  • Tương thích Full/Half duplex
  • Chuyển đổi tín hiệu singlemode sang multimode và ngược lại

 

Liên hệ đặt hàng: (04) 3566 7858 | Hotline: 0906 016 448