Đang truy cập: Trang chủ Dây nhảy quang

Dây nhảy quang

Các sản phẩm dây nhảy quang (Fiber Patchcord) singlemode, multimode các loại đấu nối SC/PC, FC/PC, ST/PC, LC/PC, MU/UPC, E2000, MT-RJ/PC, dây đôi hoặc dây đơn với chiều dài đặt theo yêu cầu 1m, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m,...



Sắp xếp theo:

Dây nhảy quang Singlemode FC/PC - FC/PC


- Dây nhảy quang FC/PC - FC/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang
- Loại sợi quang Singlemode 9/125µm
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
[Xem chi tiết...]

Dây cáp nhảy quang Singlemode FC/PC - LC/PC


- Dây nhảy quang Singlemode FC/PC - LC/PC
- Suy hao tiếp xúc (Insertion loss): <0.3 dB
- Suy hao phản hồi (Return loss): >55.5 dB
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m, hoặc đặt theo yêu cầu
- Loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi ( Duplex )
[Xem chi tiết...]

Dây nhảy quang Multimode LC/PC - LC/PC


- Dây nhảy quang LC/PC - LC/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang, hoặc đấu trực tiếp hai thiết bị quang với nhau
- Loại sợi quang Multimode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
[Xem chi tiết...]


Dây nhảy cáp quang Singlemode LC/PC - LC/PC


- Dây nhảy quang SM LC/PC - LC/PC
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,...
- Loại sợi quang Singlemode
- Insertion loss: < 0.3 dB
- Return loss: > 55.5 dB
- Loại dây đôi (Duplex) hoặc dây đơn (Simplex)
[Xem chi tiết...]

Dây nhảy quang Multimode LC/PC - SC/PC


- Dây nhảy quang LC/PC - SC/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang hoặc đầu trực tiếp hai thiết bị quang với nhau
- Loại sợi quang Multimode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
[Xem chi tiết...]

Dây nhảy quang Multimode MT-RJ/PC - MT-RJ/PC


- Dây nhảy quang MT-RJ/PC - MT-RJ/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang hoặc đấu trực tiếp giữa các thiết bị quang
- Loại sợi quang Multimode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
[Xem chi tiết...]


Dây nhảy quang Multimode SC/PC - SC/PC


- Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang
- Loại sợi quang Multimode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
- Loại dây đơn (Simplex)
[Xem chi tiết...]

Dây nhảy quang Singlemode SC/PC - SC/PC 5m


- Dây nhảy quang SC/PC - SC/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang
- Loại sợi quang Singlemode
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
[Xem chi tiết...]

Dây nhảy quang 10m Singlemode SC/PC - ST/PC


- Dây nhảy quang SC/PC - ST/PC
- Là sản phẩm đấu nối từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang
- Insertion loss: < 0.3 dB
- Return loss: > 55.5 dB
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m,...
- Loại dây Duplex hoặc Simplex
[Xem chi tiết...]


Dây nhảy quang Multimode ST/PC - ST/PC


- Dây nhảy quang ST/PC - ST/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang
- Loại sợi quang Multimode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
- Loại sợi đơn ( Simplex )
[Xem chi tiết...]

Dây nhảy quang Singlemode ST/PC - ST/PC


- Dây nhảy quang ST/PC - ST/PC
- Dùng để nhảy từ hộp phối quang tới thiệt bị quang
- Loại sợi quang Singlemode
- Chiều dài: Đặt theo yêu cầu
[Xem chi tiết...]


  • «« Start
  • « Prev
  • 1
  • Next »
  • End »»


Display #  
Results 1 - 11 of 11